Ríkisstjórnatal frá stofnun lýðveldis

Ráðuneyti Halldórs Ásgrímssonar

Ráðuneyti Halldórs Ásgrímssonar: 15. september 2004 - 15. júní 2006.

  • Halldór Ásgrímsson, forsætisráðherra og (frá 27.09.2005) ráðherra Hagstofu Íslands
  • Davíð Oddsson, utanríkisráðherra og ráðherra Hagstofu (til 27.09.2005)
  • Geir H. Haarde, fjármálaráðherra til (til 27.09.2005) og utanríkisráðherra (frá 27.09.2005)
  • Árni M. Mathiesen, sjávarútvegsráðherra (til 27.09.2005) og fjármálaráðherra (frá 27.09.2005)
  • Guðni Ágústsson, landbúnaðarráðherra
  • Jón Kristjánsson, heilbrigðis- og tryggingamálaráðherra (til 07.03.2006) og félagsmálaráðherra (frá 07.03.2006)
  • Sturla Böðvarsson, samgönguráðherra
  • Valgerður Sverrisdóttir, iðnaðar- og viðskiptaráðherra 
  • Björn Bjarnason, dóms- og kirkjumálaráðherra
  • Árni Magnússon, félagsmálaráðherra (til 07.03.2006)
  • Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir, menntamálaráðherra
  • Sigríður Anna Þórðardóttir, umhverfisráðherra (frá 27.09.2005)
  • Einar K. Guðfinnsson, sjávarútvegsráðherra (frá 27.09.2005)
  • Siv Friðleifsdóttir, heilbrigðis- og tryggingamálaráðherra (frá 07.03.2006)

Ráðuneyti Halldórs Ásgrímssonar 15. september 2004Ríkisráðsfundur 15. september 2004. Talið frá vinstri: Valgerður Sverrisdóttir, Sigríður Anna Þórðardóttir, Guðni Ágústsson, Björn Bjarnason, Árni Magnússon, Halldór Ásgrímsson, forseti Íslands Ólafur Ragnar Grímsson, Davíð Oddsson, Árni M. Mathiesen, Geir Haarde, Jón Kristjánsson, Sturla Böðvarsson, Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir og Ólafur Davíðsson ríkisráðsritari.

Ráðuneyti Halldórs Ásgrímssonar með breytingum frá 27. september 2005

Með breytingum 27. september 2005: Talið frá vinstri: Valgerður Sverrisdóttir, Sigríður Anna Þórðardóttir, Guðni Ágústsson, Björn Bjarnason, Árni Magnússon, Halldór Ásgrímsson, forseti Íslands Ólafur Ragnar Grímsson, Geir Haarde, Árni M. Mathiesen, Einar K. Guðfinnsson, Jón Kristjánsson, Sturla Böðvarsson, Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir og Bolli Þór Bollason ríkisráðsritari.

Ráðuneyti Halldórs Ásgrímssonar með breytingum 7. mars 2006 2006Með breytingum 7. mars 2006. Talið frá vinstri: Valgerður Sverrisdóttir, Siv Friðleifsdóttir, Jón Kristjánsson, Einar K. Guðfinnsson, Árni M. Mathiesen, Halldór Ásgrímsson, Ólafur Ragnar Grímsson forseti Íslands, Geir H. Haarde, Björn Bjarnason, Guðni Ágústsson, Sigríður Anna Þórðardóttir, Sturla Böðvarsson, Bolli Þór Bollason ríkisráðsritari, Þorgerður Katrínu Gunnarsdóttir.



Stuðst er við upplýsingar úr bókunum, Stjórnarráð Íslands 1904-1964 og Stjórnarráð Íslands 1964-2004